Ajandar Ci Gaban Tinubu Ta Ƙunshi Ƙasa Baki Ɗaya – Ministan Yaɗa Labarai
Gwamnatin Tarayya ta bayyana cewa ajandar ci gaban da Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ke aiwatarwa ta ƙunshi dukkan sassan....
Latest news, reports and analysis · 95 stories
Gwamnatin Tarayya ta bayyana cewa ajandar ci gaban da Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ke aiwatarwa ta ƙunshi dukkan sassan....
Gwamnatin Tarayya ta yi maraba da hukuncin da Kotun Gundumar Päijät-Häme da ke ƙasar Finland ta yanke a ranar Litinin,....
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal, zai yi jawabi a wani taro na habaka kasuwanci karo na biyar wanda AFSNET ke....
Gwamnatin Tarayya ta yi maraba da hukuncin da Kotun Gundumar Päijät-Häme da ke ƙasar Finland ta yanke a ranar Litinin,....
Gwamnatin Tarayya ta ƙaryata zargin wai ana nuna bambanci wajen rabon ayyuka da naɗin muƙamai a ƙarƙashin shugabancin Shugaban Ƙasa....
Gwamnatin Jihar Katsina za ta gudanar bincike na musamman domin gano yadda matsalar rashin abinci mai gina jiki (Tamowa) wato....
Gwamnatin Tarayya ta ƙaddamar da aikin gyaran na’urar tiransimita mai gajeren zango (shortwave) ta gidan rediyon Muryar Nijeriya (VON) mai....
KatsinaTimes Gwamnan jihar Zamfara Dauda Lawal zai karbi baƙuncin ɗaukacin gwamnonin jihohin da jam'iyyar PDP ke mulki, inda za su tattauna....
Gwamnatin Tarayya ta sanar da fara rijistar matasa domin shiga cikin shirin koyar da ilimin Hada-Hadar kuɗi kyauta da zai....
Gwamnatin Tarayya ta tabbatar wa ‘yan Najeriya cewa nan da shekarar 2026, dukkan makarantun gaba da sakandare a ƙasar za....