Gwamna Idris Ya Jagoranci Tawaga Don Yin Ta'aziyya Ga Gwamna Radda Bisa Rasuwar Mahaifiyarsa
Gwamnan Jihar Kebbi, Malam Nasir Idris, Kauran Gwandu, a yau talata 1 ga watan Afrilu 2025, ya jagoranci wata tawaga....
Latest news, reports and analysis · 40 stories
Gwamnan Jihar Kebbi, Malam Nasir Idris, Kauran Gwandu, a yau talata 1 ga watan Afrilu 2025, ya jagoranci wata tawaga....
Gwamnan jihar Zamfara, Dauda Lawal ya haɗa hannu da kamfanonin ƙasar Sin don samar da ingantattun fasahohin zamani da inganta....
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya rantsar da Yakubu Sani Haidara, a matsayin sabon Shugaban Ma'aikatan Gwamnatin Jihar, tare da....
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya jaddada aniyar gwamnatinsa na ci gaba da bibiyar ’yan ta’adda har sai an fatattake....
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya sake jaddada cewa gwamnatinsa ba ta da niyyar yin sulhu da ’yan bindiga a....
Gwamnan jihar Zamfara Dauda Lawal ya nuna alhinin sa bisa ibti'in gobarar da ta yi sanadiyyar rasuwar wasu almajirai 17....
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya jaddada cewa tabbatar da doka da oda na buƙatar ƙwarewa ta fasaha, jajircewa da....
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya amince da ɗaukar malamai 2,000 aiki a faɗin jihar.Gwamnan ya bayyana hakan ne a....
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya tabbatar wa Ma’aikatar Bunƙasa Kiwon Dabbobi cewa jihar Zamfara na da wuraren da za....
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya amince da biyan ƙarin albashin wata ɗaya ga ma’aikatan gwamnatin Jihar.Shugaban ma’aikata na jihar....